Enter your keyword

Para-Api Plus

Còn hàng N/A , .
0 09/10/2018 10:56:46

Mô tả

Para-Api Plus
Rate this post

 

Tên thuốcHoạt chất – Hàm lượngBào chếĐóng góiTiêu chuẩnTuổi thọSỐ ĐK
Para-Api PlusParacetamol 325mg;
Ibuprofen 200mg
Viên nén bao phimHộp 20 vỉ x 4 viên, hộp 10 vỉ x 10 viênTCCS24 thángVD-30224-18

 

Công ty đăng ký: Công ty cổ phần dược Apimed

Nhà sản xuất: Công ty cổ phần dược Apimed

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Para-Api Plus”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *