Ophazidon (Lọ 100 viên)

Thuốc không kê đơn

5
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 đánh giá) 1 Đánh giá (Đánh giá ngay)
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 đánh giá)

40.000 đĐã bán: 172 sản phẩm

Thành phần Cafein, Paracetamol (Acetaminophen)

Hàm lượng Paracetamol 250mg, Cafein 10mg

Dạng bào chế Viên nén

Công ty đăng ký Công ty cổ phần dược phẩm Hà Nội

Số đăng ký VD-26803-17

Công ty sản xuất

Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Nội.

 

Tiêu chuẩn sản xuất Tiêu chuẩn cơ sở

Xuất xứ Việt Nam

Quy cách đóng gói Hộp gồm 1 lọ 100 viên.

Hạn sử dụng 24 tháng kể từ ngày sản xuất

Số lượng

*Mọi thông tin của website chỉ mang tính chất tham khảo, không thể thay thế lời khuyên của bác sĩ. Nếu có bất cứ thắc mắc nào vui lòng liên hệ hotline: 098.572.9595 hoặc nhắn tin qua ô chat ở góc trái màn hình.

SO SÁNH VỚI SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Hình ảnh
Tên sản phẩm
Phân loại
Giá
Công ty đăng ký
Công ty sản xuất
Xuất xứ
Thành phần chính
Dạng bào chế
Quy cách đóng gói
Tiêu chuẩn sản xuất
Ophazidon (Lọ 100 viên)
Thuốc không kê đơn
40.000 đ

Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Nội.

 

Việt Nam
Viên nén
Hộp gồm 1 lọ 100 viên.
Tiêu chuẩn cơ sở
Difelene 50mg
Thuốc kê đơn
20.000 đ

Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam

Việt Nam
Viên nén bao phim tan trong ruột
Hộp 1 vỉ x 10 viên
Tiêu chuẩn cơ sở
AU - DHT
Thuốc không kê đơn
100.000 đ

Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây

Việt Nam
Dung dịch uống
Hộp 4 vỉ x 5 ống 7,5 ml
Tiêu chuẩn cơ sở
Lopenca
Thuốc không kê đơn
0 đ

Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang

Việt Nam
Viên nén
Hộp 5 vỉ x 20 viên
GMP-WHO
Nisitanol 20mg/2ml
Thuốc kê đơn
55.000 đ

Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc

Việt Nam
Dung dịch tiêm
Hộp 1 vỉ x 10 ống x 2ml
Tiêu chuẩn cơ sở
Rhetanol Fort
Thuốc không kê đơn
28.000 đ

Công ty cổ phần dược Đồng Nai

Việt Nam
Viên nén
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Tiêu chuẩn cơ sở

1 đánh giá cho Ophazidon (Lọ 100 viên)

5,0
Được xếp hạng 5.00 5 sao
(1 đánh giá)
1 Đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
  1. Được xếp hạng 5 5 sao
    (1 đánh giá)

    Bích Đã mua hàng

    Thuốc Ophazidon chính hãng

    Upvote
    1 Thích -
Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

The maximum upload file size: 1 MB. You can upload: image. Drop file here

Thoát

Quy định duyệt đánh giá

Hỏi & Đáp (1 câu hỏi)

Question
Nếu uống quá 50vien có sao khôg ạ Đào Xuân Trung hỏi ngày 14 Tháng Ba, 2023 15:44 Chiều
Answer
Nếu uống quá 50 viên sẽ gặp các triệu chứng của việc uống quá liều, do đó cần sử dụng đúng theo hướng dẫn của bác sĩ về liều dùng Dược sĩ Nguyễn Hậu trả lời ngày 18 Tháng Ba, 2023 08:09 Sáng Quản trị viên
Upvote (0)
Loading

Gửi câu hỏi

Cẩu hỏi của bạn sẽ được trả lời từ những chuyên gia hàng đầu trong lĩnh vực.

Thank you for the question!

Mail

Your question has been received and will be answered soon. Please do not submit the same question again.

Error

Warning

An error occurred when saving your question. Please report it to the website administrator. Additional information:

Add an answer

Thank you for the answer!

Mail

Your answer has been received and will be published soon. Please do not submit the same answer again.

Error

Warning

An error occurred when saving your question. Please report it to the website administrator. Additional information:

nhà thuốc ngọc anh đáng tin cậy banner