Enter your keyword

Labestdol

Còn hàng N/A , .
0 10/10/2018 12:26:03

Mô tả

Labestdol
Rate this post

 

Tên thuốcHoạt chất – Hàm lượngBào chếĐóng góiTiêu chuẩnTuổi thọSỐ ĐK
LabestdolMỗi 2,5ml chứa:
Paracetamol 80mg
Hỗn dịch uốngHộp 1 lọ 60mlTCCS36 thángVD-30243-18

 

Công ty đăng ký: Công ty cổ phần Dược Hà Tĩnh

Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược Hà Tĩnh

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Labestdol”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *