Thuốc Goltakmin 325mg

(1)
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(Đánh giá ngay)
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
1 review

GIÁ: 35.000 đ

Thành phần: Paracetamol 325mg và Clorpheniramin 4mg

Công dụng: giúp điều trị các triệu chứng như sốt nóng, cảm lạnh, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng hay đau nhức

Xuất Xứ: Việt Nam

SĐK: VD-14653-11

Đã bán 54
Số lượng 200 sản phẩm có sẵn
Mã: goltakmin-325mg Danh mục:

1 đánh giá cho Thuốc Goltakmin 325mg

5,0
Được xếp hạng 5.00 5 sao
1 Đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
  1. Được xếp hạng 5 5 sao

    Tuấn Đã mua hàng

    Thuốc Goltakmin hiệu quả rất tốt, cảm ơn nhà thuốc Ngọc Anh đã tư vấn nhiệt tình

    Upvote
    0 Thích -
Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thoát

Hỏi & Đáp (1 câu hỏi)

Question
Thuốc Goltakmin có dùng được khi sốt nhẹ không ạ? Quỳnh nguyễn hỏi ngày 1 Tháng Mười, 2021
Upvote (0)
Loading

Gửi câu hỏi

Cẩu hỏi của bạn sẽ được trả lời từ những chuyên gia hàng đầu trong lĩnh vực.

Thank you for the question!

Mail

Your question has been received and will be answered soon. Please do not submit the same question again.

Error

Warning

An error occurred when saving your question. Please report it to the website administrator. Additional information:

Add an answer

Thank you for the answer!

Mail

Your answer has been received and will be published soon. Please do not submit the same answer again.

Error

Warning

An error occurred when saving your question. Please report it to the website administrator. Additional information: